You need to upgrade your Flash Player or to allow javascript to enable Website menu.
Get Flash Player
Dlink DEM-310GT
 
  Giá: 2,175,000 VNĐ
Giá đã bao gồm 10% VAT
 
     
 
 
     
Chi tiết kỹ thuật

SFP Transceiver - Single-Mode Fiber
- Dùng với cáp quang Single-Mode 9/125μm với chiều dài tối đa là 10Km
- Bước sóng 1310nm
- Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps)
- Kết nối quang theo chuẩn LC Module
- Module cho Switch DES-1228, DES-1252, DES-3526, DES-3828, DGS-1224T
Sản phẩm cùng loại
 
Dlink DES-102F
1,990,000 VNĐ  
 
Dlink DEM-311GT
3,150,000 VNĐ  
 
RubyTech GE-C301SC.S10
2,985,000 VNĐ  
RubyTech SFP.LC.S10
2,150,000 VNĐ  
 
RubyTech GE-C110SC.S10
3,578,000 VNĐ  
 
RubyTech GE-C110
3,578,000 VNĐ  
CABLE MẠNG - THIẾT BỊ QUANG
UTP, FTP, STP, Fiber Cable
Connector, Outlet, Patch Cord
Router Fiber, ODF và Phụ kiện
Media Converter và PoE
Media Converter
PoE Adaptor
Toolkit - Dụng cụ làm mạng
TÌM KIẾM SẢN PHẨM
 
  Tìm kiếm nâng cao
THÔNG TIN
Kinh Doanh Kinh Doanh
Kinh Doanh Kỹ Thuật
Download Driver
Download Bảng giá
Tư vấn kỹ thuật
Tỉ giá ngoại t Chứng khoán
Thời tiết Giá vàng
 
NEWSLETTER & LINK
Nhập địa chỉ email của bạn để tham gia vào hệ thống MailList của chúng tôi, bạn sẽ được thông tin thường xuyên các sản phẩm và công nghệ mới nhất qua email.
Tỷ giá: 1 usd = 21,000 vnđ